ava krack: Tweetums 🙏
ava Tweetums: Good Morning
ava ABHIRAJ: We Never Pay Attention To
Any Part Of Our Body
Unless It Pains, So Dont
Let It Happen In Relationship,
Good morning my sweetheart my Trycera n friend
ava
Kung may alam kayong negosyo na pwdeng pgkakitaan i-post nyo na d2, para lhat tau ay mkakuha ng ideya.
(11:18) Sat, 21 Feb 09
ava
Your alam aq pgkakakitaan isang oras lng point 1mil kagad? What do you look like?
(20:30) Sat, 3 Dec 16
ava
my alam aq..pgkakakitaan isang oras lng.1mil.kagad....



magsipsip ng dugo ng patay.!smiley.nyahahaha.smiley
(13:27) Sat, 5 Oct 13
ava
benta na lang tau ng Uso,kung ayaw bilhin ipamigay na para di laging umaaligid sa bhay..
(08:36) Sat, 2 Jul 11
ava
anu kaya pwide nigosyo?
(05:43) Wed, 22 Jun 11
ava
wala nga ako idea eh dali!smiley pa!
(09:59) Wed, 26 May 10
ava
Mangarap k lng fwn libre naman yan ehsmiley
(22:11) Sat, 22 May 10
ava
BBQ. smiley
(19:02) Thu, 13 May 10
ava
Pro ang gus2 ko tlga mgkaroon ng petshop kc mahilig ako s animals. Pwde rin mgsimula ako s maliit n poultry at farm. Sarap mangarap.
smiley

--
(12:33) Wed, 30 Dec 09
ava
Hmm.. Magandang idea yan kristine. Magtitinda ako nian pra mgkalaban tau,haha

--
(12:29) Wed, 30 Dec 09
ava
hmm agriculture like fish ehe! Bsta neg0syete aun kay kaka bert. Sumalangit nawa ang kaluluwasmileynsali ah
(20:10) Mon, 28 Dec 09
ava
mag tinda ng paa ng man0k bituka at bbq tnt!
(20:08) Mon, 28 Dec 09
ava
tama ka jan agree ako dahil pg uwi ko stin jan sa pinas yn ang balak ko tlaga start small biznez pero alam mo cgurado.think wisely
(19:22) Mon, 28 Dec 09
ava
Quote: ThyWillBeDone: Hun catering n lng.. Tapos ako rin uubos ng mga pgkain.
smiley

--
wag ka pataba hun madali ka mapapagod
(14:52) Mon, 28 Dec 09
ava
Hun catering n lng.. Tapos ako rin uubos ng mga pgkain.
smiley

--
(08:19) Mon, 28 Dec 09
ava
Quote: ThyWillBeDone: About s negosyo c yash ang expert(kuno) jan. Pro alm ko malakas funeraria d2. Ang buhay ng funeraria eh nsa mga patay,haha. (tama b?) bkt badet try mo b mgnegosyo nun?

--
hanap ako ng mapapatay para dami kostomers
(05:33) Fri, 25 Dec 09